

# HALMASHAURI YA WILAYA YA TANGANYIKA

Simu/Nukushi Na.025-2820068

Barua pepe: [ded@tanganyikadc.go.tz](mailto:ded@tanganyikadc.go.tz)

Tovuti: [www.tanganyikadc.go.tz](http://www.tanganyikadc.go.tz)



S.L.P.1,  
MPANDA.

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. KTV/MDC/S.10/22/101

21.12.2020

Wananchi wote,

**TANZANIA**

## YAH: KUITWA KAZINI.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Tanganyika anafurahi kuwatangazia kwamba waombaji watatu (3) kati ya waliofanya usaili uliofanyika tarehe 21.12.2020 kwa nafasi ya ajira ya Mkataba ya *ART Nurse* na *HTS Counsellor* kuwa walifaulu na hivyo wanatakiwa kuripoti kazini Jumatatu tarehe 28.12.2020.

Mambo ya kuzingatia:-

1. Wanatakiwa kuja na vyeti halisi vya shule na taaluma;
2. Wanatakiwa kuja na vyeti halisi vya kuzaliwa;
3. Wanatakiwa kuja na picha mbili za rangi za ukubwa wa "passport";
4. Mwisho wa kuripoti ni siku ya Jumamosi tarehe 04.01.2021.

Kwa wale ambao majina yao hayamo katika Tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine tena nafasi za kazi zitakapotangazwa.

NA.	MAMLAKA YA AJIRA	KADA	JINA LA ALIYEITWA
1.	MKURUGENZI MTENDAJI, HALMASHAURI YA WILAYA YA TANGANYIKA	ART NURSE	HAPPINES JUMA
		HTS COUNSELLOR	DILIA MWAIGAGA
			SAMWELI EMMANUEL

Imetolewa na:-

Romuli Rojas John

MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
MPANDA.

**MKURUGENZI MTENDAJI,  
HALMASHAURI YA WILAYA YA TANGANYIKA**

**Nakala:** Mbao za matangazo

**Tovuti ya Halmashauri:** [www.mpandadc.go.tz](http://www.mpandadc.go.tz)