

HALMASHAURI YA WILAYA YA TANGANYIKA

Simu/NukushiNa.025-2955264

Barua pepe: ded@tanganyikadc.go.tz

Tovuti: www.mpandadc.go.tz



S.L.P.1,
MPANDA

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. KTV/TDC/S.10/124

10.05.2022

Wananchi wote,

YAH: TANGANZO LA NAFASI YA KAZI YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA.

Mkurugenzi wa Halmashauri ya wilaya ya Tanganyika anapenda kuwatanganzia wananchi wote wenye sifa kuomba nafasi ya Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira ya Halmashauri kama ifuatavyo:

Sifa za mwombaji:

- Awe anajua kusoma na kuandika
- Asiwe mwajiriwa
- Awe na uelewa kwenye masuala ya utawala
- Awe raia wa Tanzania
- Awe mkazi wa eneo la Halmashauri ya wilaya ya Tanganyika.

Majukumu yake:

- Kuongoza vikao vya bodi ya Ajira

Masharti kwa waombaji kwa ujumla:

- Mwombaji aambatishe nakala ya vyeti vya shule na Taaluma;
- Mwombaji aambatishe wasifu (CV) wake akionesha namba za simu na anuani yake na ya wazamini watatu (3);
- Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 24.05.2022 saa 9.30 Alasiri;
- Mwombaji awe Raia wa Tanzania;
- Mwombaji aambatishe nakala ya cheti cha kuzaliwa;
- 6. Uwasilishaji wa taarifa za udanganyifu ama vyeti vya kughushi utapelekea kuchukuliwa hatua za kisheria;**
- Mwombaji aambatishe barua ya utambulisho kutoka kwa Mtendaji wa Kijiji anakotoka/ anakoishi;
- Mwombaji aambatishe picha ndogo (Passport size) mbili (2) kwenye barua ya maombi;
- Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta hivyo yatakwawasilishwa kwa mkono hayatapokelewa/ hayatashughulikiwa;
- Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta kwa anuani ifuatayo:-

**MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA TANGANYIKA,
S.L.P.1,
MPANDA.**


Shaban J. Juma

**MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA TANGANYIKA.**

MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA
MPANDA