

# HALMASHAURI YA WILAYA MPANDA

Simu: 025 - 2820068

Fax No. 025-2820068

E-mail: ded@mpandadc.go.tz

Website: [WWW.mdc.go.tz](http://WWW.mdc.go.tz)



S.L.P. 1,  
**MPANDA**  
4/2/2019

## TANGAZO KWA LOCAL FUNDI

### UJENZI WA HOSPITALI YA WILAYA

1. Mkurugenzi mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mpanza anatangaza nafasi za huduma ya kazi za ujenzi wa Hospitali ya Wilaya itakayojengwa katika eneo la Majalila
2. Maombi yanakaribishwa toka kwa mafundi wa ujenzi (local fundis) wenye sifa kwa ajili ya ujenzi wa majengo yafuatayo:

S/N	MAELEZO YA KAZI	NAMBA YA JENGO
01	Jengo la utawala	Jengo namba 1, LOT 1
02	Jengo la wagonjwa wan je (OPD)	Jengo namba 2, LOT 2
03	Jengo la wazazi	Jengo namba 3, LOT 3
04	Jengo la maabara	Jengo namba 4, LOT 4
05	Jengo la vipimo vya mionzi (X-Ray)	Jengo namba 5, LOT 5
06	Jengo la kufulia nguo (Laundry)	Jengo namba 6, LOT 6
07	Jengo la wazazi	Jengo namba 7, LOT 7

3. Njia ya ushindani itatumika kuwapata washindi wa kazi itakayoombwa bila upendeleo wowote na kazi moja itatolewa kwa kila fundi.
4. Waombaji watapatiwa ramani na maelekezo ya kazi husika toka ofisi ya Mhandisi wa Halmashauri ya Wilaya kuanzia saa 2:00 asubuhi mpaka saa 9:30 mchana, kuanzia Jumatatu – Ijumaa isipokuwa siku za sikukuu.  
Aidha kazi zote zitafanyika kwa mafungu (section work) kwa kuzingatia makubaliano yatakayoainishwa katika mkataba husika
5. Sifa za jumla kwa waombaji wa kazi ni kama ifuatavyo:-
  - Mwombaji awe na uwezo wa kusoma ramani na kuitafsiri;
  - Mwombaji awe na uzoefu usiopungua miaka 3 au zaidi wa hivi karibuni katika shughuli za ujenzi wa majengo mbalimbali
  - Mwombaji aambatanishe barua ya utambulisho toka serikali ya mtaa pamoja na barua ya mdhamini

- Mwombaji awe mwadilifu, mchapakazi na mwenye kupokea maelekezo ya wasimamizi wa mradi.
6. Maombi yote yafungwe vizuri kwenye bahasha na kutumwa kwenye anuani ifuatayo hapa chini, pia juu ya bahasha iandikwe zabuni inayoombwa na namba yake

Mwenyekiti,  
Kamati ya ujenzi ya Wilaya  
S.L.P 1  
Mpanda

7. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 14/02/2019 siku ya Jumanne saa 4:00 asubuhi katika ofisi ya Mhandisi.
8. Waombaji watakaokidhi vigezo watajulishwa mapema.



Romuli Rojas John  
**MKURUGENZI MTENDAJI**  
**HALMASHAURIYA WILAYA MPANDA**

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)**  
**MPANDA.**